VIPBANGS
Chúc mừng bạn đã đến diễn đàn BigBang- VIPBANGS

VIPBANGS

Bigbang FC - VIPBangs
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
THÔNG BÁO TUYỂN ĐỘI NGŨ STAFF CHO 4RUM ( LIÊN HỆ BOX ANNOUNCEMENT): http://bigbangfc.forum-viet.net/t36-topic#36
STAFF VÀO ĐIỂM DANH VÀ LÀM VIỆC : http://bigbangfc.forum-viet.net/t149-topic#222
THÔNG BÁO ĐÃ UPDATE EMO CHO 4RUM RỒI NHA BÀ CON. AI CÓ BỘ EMO NÀO NỮA THÌ PM AD NHA
Most active topic starters
Jer
 
lovely_123
 
ken_lee
 
ngocanhmina
 
Kwon Ivy
 
kateiuiu
 
Tina
 
tho_con
 
Rainy
 
pinkixx
 
Latest topics
Most active topics
THÔNG BÁO TUYỂN STAFF
mem vào làm quen nào
[Đăng Ký] Đăng ký News trước khi trans ( bắt buộc ) .
STAFF VÀO ĐIỂM DANH VÀ LÀM VIỆC
[long fic-M] Thầy giáo mầm non và anh chàng nghìn con (G-Ri)
Qùa Tặng Cho Thành Viên Mới!!! (Must Read)
[SuperBigBang's Subbing Team] [Vietsub+Kara] Baby Don't cry - Dae Sung
[Thảo luận] Cùng tìm hiểu về Mr Kang nào!
[THẢO LUẬN DONATE TIỀN HOST]
Những bức ảnh quảng cáo cho Lotte mới của Big Bang

      
MondayTuesdayWednesdayThursdayFridaySaturdaySunday
 
Sat 01 Sep 2018
 
Sun 02 Sep 2018
 
Mon 03 Sep 2018
 
Tue 04 Sep 2018
 
Wed 05 Sep 2018
 
Thu 06 Sep 2018
 
Fri 07 Sep 2018
 
Sat 08 Sep 2018
 
Sun 09 Sep 2018
 
Mon 10 Sep 2018
 
Tue 11 Sep 2018
 
Wed 12 Sep 2018
 
Thu 13 Sep 2018
 
Fri 14 Sep 2018
 
Sat 15 Sep 2018
 
Sun 16 Sep 2018
 
Mon 17 Sep 2018
 
Tue 18 Sep 2018
 
Wed 19 Sep 2018
 
Thu 20 Sep 2018
 
Fri 21 Sep 2018
 
Sat 22 Sep 2018
 
Sun 23 Sep 2018
 
Mon 24 Sep 2018
 
Tue 25 Sep 2018
 
Wed 26 Sep 2018
 
Thu 27 Sep 2018
 
Fri 28 Sep 2018
 
Sat 29 Sep 2018
 
Sun 30 Sep 2018
 
 
  
Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Free blog